
WAKALA WA VIPIMO YAWEZESHA 
WAUNDAJI WA NDANI WA MIZANI

Katika kutekeleza kauli mbiu ya “ Tanzania ya  
Viwanda” Wakala wa Vipimo imewezesha waundaji 

wa ndani kutengeneza mizani  inayokubalika 
kisheria . Miongoni mwa mizani hiyo ni hii hapa;

Tanzania ya Viwanda  itafanikiwa kupitia matumizi ya vipimo sahihi  ikiwa 
ni pamoja na kununua bidhaa zinazotengenezwa hapa nchi ili tuweze 
kukuza uchumi wa mtu mmoja mmoja hadi uchumi wa Taifa kwa ujumla.
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